Grafarvogssöfnuður stofnaður 1989 Grafarvogskirkja við Fjörgyn, 112 Reykjavík

Sími: 587 9070

Kirkjan er opin:

Alla virka daga frá 10.00 til 17.00.

Netfang:

grafarvogskirkja@grafarvogskirkja.is

Heimasíða:

Sóknrmörk:

Elliðaár að vestan, Vesturlandsvegur að sunnan að borgarmörkum við Blikastaði.

Sóknarprestur:

Sr. Guðrún Karls- Helgudóttir sími 697 3450  Gudrun@grafarvogskirkja.is

Prestur:

Sr. Arna Ýrr Sigurðardóttir, sími 694 8456 Arna@grafarvogskirkja.is

Prestur:

Sr. Grétar Halldór Gunnarsson sími  664-6610  Gretar@grafarvogskirkja.is

Prestur:

Sr. Sigurður Grétar Helgason sími  859 7677, Sigurdur@grafarvogskirkja.is

Viðtalstími presta:

Þriðjudaga – föstudaga kl. 11:00 – 12:00, sími 587 9070

Tónlistarstjórnendur:

Hákon Leifsson,  618 1551 Hakon@grafarvogskirkja.is
Hilmar Örn Agnarsson, sími  8494708  Hilmarorg@gmail.com

Kirkjuvörður og meðhjálpari:

Þórkatla Pétursdóttir,
María K. Hólm

Umsjón æskulýðsstarfs:

Um sóknarnefnd vísast til heimasíðu kirkjunnar

Safnaðarfulltrúi:

Björg S. Blöndal
Baldvin Örn Berndsen

Fulltrúi í stjórn Kirkjugarða Reykjavíkur:

Valmundur Pálsson

Fulltrúi í Eldriborgararáði:

Stefanía Jónsdóttir
Varamaður: Edda Jónsdóttir

Tengiliður við Hjálparstarf kirkjunnar og kristniboð:

IÁsgeir Harðarson

Safnaðarfélag Grafarvogskirkju:

Formaður: Guðrún Stella Björgvinsdóttir