Árbæjarkirkja, jól og áramót.

Árbæjarkirkja jólin 2012

24. des. Aðfangadagskvöld jóla- aftansöngur kl. 18:00 sr. Þór Hauksson þjónar fyrir altari og prédikar. Hátíðarsöngur sr. Bjarna Þorsteinssonar .Kristina Kalló Szklenár organisti og kórstjóri. Kirkjukórinn leiðir safnaðarsöng. Eiríkur Hrein
Helgason og Einar Clausen söngur, Martial Nardeau flauta.

Miðnæturmessa kl. 23:00 sr. Sigrún Óskarsdóttir þjónar fyrir altari og prédikar. Kristina Kalló Szklenár organisti og kórstjóri. Kirkjukórinn leiðir safnaðarsöng. Snorri Heimirsson fagott, Natalia Druzin Halldórsdóttir, söngur.

25. des. Jóladagur hátíðar messa kl. 14:00 00 sr. Þór Hauksson þjónar fyrir altari og prédikar. Hátíðarsöngur sr. Bjarna Þorsteinssonar Kristina Kalló Szklenár organisti og kórstjóri. Kirkjukórinn leiðir safnaðarsöng. Matthias Birgir Nardeau obó

26. des. Annar dagur jóla messa kl. 11:00 Jólastund fjölskyldunnar. Sr. Sigrún og Ingunn sjá um stundina. Kristina Kalló Szklenár organisti og kórstjóri. Kirkjukórinn leiðir safnaðarsöng.

Gamlársdagur og nýársdagur:

31. des. Gamlársdagur messa kl. 17:00 sr. Þór Hauksson þjónar fyrir altari og prédikar. Hátíðarsöngur sr. Bjarna Þorsteinssonar. Kristina Kalló Szklenár organisti og kórstjóri. Kirkjukórinn leiðir safnaðarsöng.

1. jan. Nýársmessa kl. 14:00 sr. Sigrún Óskarsdóttir þjónar fyrir altari og prédikar. Kristina Kalló Szklenár organisti og kórstjóri. Kirkjukórinn leiðir safnaðarsöng.