Árbæjarkirkja.

Jólaball barnastarfs kirkjunnar og Fylkis í safnaðarheimili kirkjunnar og aðventukvöld kl.20.00

Sunnudaginn 9. desember annan sunnudaga í aðventu. Jóla-fjölskyldu-sunnudagaskóli kl.11.00. Barnakór kirkjunnar syngur. Jólaball barnastarfs kirkjunnar og Fylkis í safnaðarheimili kirkjunnar.

Aðventukvöld safnaðarins kl.20.00 – Vönduð dagskrá í tali og tónum. Kirkjukór Árbæjar, Grafarvogs og Grafarholtsprestakalla syngja. Ræðumaður kvöldsins Edda Andrésardóttir fréttakona á Stöð 2. Endað verður í kirkjunni á tendrun kertaljósa kirkugesta. Léttar veitingar í safnarheimili kirkjunnar.

4.12.2012
Jólaball 9. desember
Sameiginlegt jólaball Árbæjarkirkju og Fylkis verður haldið sunnudaginn 9. desember kl. 11.00 í Safnaðarheimili Árbæjarkirkju að lokinni fjölskylduguðþjónustu. Dansað í kringum jólatréð og jólasveinarnir líta inn með glaðning fyrir börnin. Allir krakkar velkomnir.